Tuko karibu na talaka, tunapaswa kufanya nini?

Nyumbani / Upendo na mahusiano

Yoyote ndoto na udanganyifu tuliyopata katika suala hili, maisha ya familia ni mara chache kabisa laini na utulivu. Mgogoro unasema mara nyingi husababisha hali mbaya katika mahusiano, njia pekee ambayo huonekana kuwa talaka. Lakini talaka ni uamuzi sahihi? Au kuna nafasi ya kuokoa hali hiyo na kuleta furaha nyuma ya kiota cha nyumbani? Jinsi ya kurejesha mahusiano na mume wake kwenye ukingo wa talaka? Hebu jaribu kupata majibu ya maswali haya na mengine.

Jozi linalokubaliana ni matokeo ya kazi yenye manufaa katika mahusiano ya kila mmoja wa mume na mke, tafuta ya maelewano, uwezo wa kuzungumza na kutatua hali ngumu .. Chanzo: Flickr (LUCYHAYTO)

Sababu kuu za talaka

Kila familia ni furaha kwa njia yake mwenyewe, hivyo sababu za kuleta ndoa na hali ya talaka, kiasi cha ajabu. Lakini kama sisi kujaribu kuzalisha, tunaweza kutofautisha baadhi ya vikundi kuu:

  • sababu za tabia (kashfa, uasi, ulevi, shambulio);
  • sababu za umasikini (umaskini, madeni, ufanisi, matatizo ya makazi);
  • migogoro ya ndoa (mahusiano nzito na ndugu wa karibu);
  • sababu za kisaikolojia (wivu, kupoteza hamu ya ngono na upendo, maoni tofauti juu ya maisha).

Bila shaka, kila familia iliyo kwenye ukingo wa talaka ni mtu binafsi, kesi maalum, lakini kwa ujumla, sababu kubwa ya uharibifu wa ndoa inaweza kuitwa kutokuwa na uwezo wa kuweka maslahi ya familia kwanza, lakini sio wenyewe.

Ni ya kuvutia! Kulingana na takwimu, asilimia 80 ya familia hutengana katika miaka 2-3 baada ya ndoa.

Ni thamani ya kupigana ili kuokoa familia?

Jambo la kwanza kukumbuka, wakati nyumba inakuja kutokubaliana: usiteme bega na katika nafasi ya kwanza kupiga talaka.

Licha ya matatizo yote, kutokubaliana na madai, kujaribu kuzuia talaka bado kuna thamani. Kwa hili, mahali pa kwanza, unahitaji utulivu na kuweka kando hisia za hasira. Angalia ndani yako na kukumbuka wakati unapokutana na nafsi yako, jinsi ulivyotunza, jinsi ulivyojaribu kupendeza. Kwa hakika, ili kujenga uhusiano wako na kufikia hatua ya ndoa, umefanya jitihada nyingi.

Kwa hiyo yote haya yameenda wapi na ni kwa nini unajitahidi kushiriki? Baada ya yote, una mengi sana! Je! Hii sio sababu ya kupigana na ndoa yako?

Miongoni mwa ushauri wa kawaida wa wanasaikolojia kuna mbinu rahisi sana. Chukua karatasi ya karatasi tupu na ugawanye katika nguzo mbili. Katika moja ya nguzo, weka vipengele vyema vya mwenzi wako, na kwa upande mwingine. Au, kwa namna hiyo hiyo, mambo mazuri na mabaya ya ndoa yako. Jaribu kupuuza hisia zinazozuia wakati huu, na uwe na lengo.

Mbinu hii mara nyingi inaonyesha kuwa hauna uhaba mkubwa sana katika nusu yako ya pili, na wengi wao wanaweza kuhimiliwa kabisa, hasa ikiwa unalinganisha na sifa.

Kwa hiyo, kukubali ukweli kwamba matatizo yako ya familia ni mgogoro wa muda mfupi tu, na kwa jitihada zako za pamoja, ndoa kwenye ukingo wa talaka inaweza kurejeshwa.

Hata kama motisha kuu katika utunzaji wa familia ni hofu ya maisha mapya, usiogope kuanza familia mpya katika siku zijazo, hofu kwamba mpenzi wako ya pili itakuwa mbaya zaidi kuliko huu, inawezekana kwamba talaka itakuwa ufumbuzi wako bora.

Utawala wa kwanza ambao unapaswa kujifunza na washirika wote: familia ni kazi ya kudumu. Haiwezekani kushinda kipindi cha pipi, kuolewa, na kisha tu kwenda na mtiririko wa ustawi wa familia. Wanandoa wenye usawa ni matokeo ya kazi yenye manufaa juu ya mahusiano ya kila mmoja wa mume na mke, tafuta ya maelewano, uwezo wa kujadili na kutatua hali ngumu.

Kwa kuwa saikolojia ya wanaume na wanawake ni tofauti, ushauri juu ya kuokoa ndoa kwa kila mpenzi itapewa chini.

Jinsi ya kuanzisha mahusiano na mume wake wakati wa talaka

Kuchambua hali na kugundua

Jaribu kuelewa sababu za migogoro yako. Ni nani anayelaumu? Nani hufanya makosa? Kujua tabia ya kike, katika hali nyingi, mfumuko wa bei wa kuruka tembo ni kutokana na kosa lako. Jaribu kudhibiti mwenyewe. Bila shaka, itakuwa vigumu sana, kwa sababu tabia hizi zimetengenezwa kwako kwa miaka, lakini kwa jitihada fulani, unaweza kuziondoa.

Fanya pongezi

Ndio, umesikia kwa usahihi! Kumtukuza mume wako lazima. Na, ingawa watu hawawezi kuzingatia mbele, wanapenda kupokea pongezi. Kila mtu anastahili kusifiwa, hata sherehe ndogo: alinunua chakula, akatupa takataka, akasafisha sahani. Na hapa sisi kuongeza upande wa nyuma wa medali - si lazima "kuona" mume kwa sababu yoyote. Ndiyo, sisi wote huwa na makosa wakati mwingine, kusahau, kufanya makosa. Lakini hii haimaanishi kuwa katika makosa haya lazima uweke pole papo mara moja. Kimya kimya katika kesi hii itasaidia zaidi kwako.

Maslahi ya kawaida zaidi

Unajua nini kuhusu mume wako badala ya kazi? Tuna hakika kwamba yeye, kama mtu mwingine yeyote, ana matamanio na utamani. Umewahi kuwa na hamu ndani yao? Ikiwa sio, ni wakati wa kuanza. Hii sio tu kukupa mada zaidi ya mazungumzo, lakini pia itasaidia kwa wakati wa pamoja. Bila shaka, kucheza mpira wa miguu hauwezekani kwenda naye, lakini kufurahia naye kwa timu yake favorite ni njia nzuri ya kuimarisha mahusiano. Jambo kuu - fanya kwa dhati na kutoka moyoni, na sio chini ya fimbo.

Makini! Katika jitihada zako za kuepuka talaka na kuokoa ndoa, usitumie njia hizo za kusikitisha kama huruma, uongo, ujauzito. Utekelezaji huu wote chini unahakikishiwa mapema au baadaye itasababisha talaka, ambayo itafuatana na fates zilizovunjika na mateso ya bure.

Jiangalie mwenyewe

Mwanamke mzuri wa karibu ni kiburi kwa mtu. Jihadharishe mwenyewe, angalia nywele zako, ngozi na mikono, kuvaa vizuri, kuvaa chupi nzuri si tu kwa matukio maalum. Upende mwenyewe! Kila mara uwe na tahadhari ili mtu wako atakuangalia akiwa na pongezi. Na kwa njia, sio tu. Pang ndogo ya wivu kutoka macho ya oblique kutoka kwa jinsia tofauti hupunguza riba ya mume wake.

Kuwa mwanamke

Utunzaji wa wanawake na huruma nio wanadamu wanaohitaji. Msaidie katika hali ngumu, sema maneno mazuri, upika chakula chadha. Mume wako anapaswa kujua kwamba nyumba yake daima ni kusubiri bandari ya utulivu, ambako anaweza kurudi katika hali yoyote, na ambako hupenda na kusubiri.


Kaa chini pamoja na kumbuka jinsi nzuri, fadhili na kugusa zilivyokutokea wakati wa maisha yako yote pamoja. Chanzo: Flickr (Elise_Weber)

Na, ingawa inaonekana kuwa wanaume huwa wanajitosha na wanaojitokeza sana kwamba hawatauliza ushauri jinsi ya kuepuka talaka, kwa kweli ni mbali na ukweli. Kwa hiyo, mapendekezo kadhaa ya jumla kwa nusu kali juu ya jinsi ya kuokoa ndoa na kurudi mke.

Ongeza romance kwa uhusiano wako

Je! Unakumbuka jinsi mke wako alivyofanya tarehe zake za kwanza? Ulipataje kushinda kwake? Damu za kimapenzi, pongezi, mishumaa, zawadi bila sababu - yote haya yalipotea chini ya uzito wa kawaida na kawaida.

Kuleta cheche katika uhusiano wako! Baada ya yote, kwa wanawake ni muhimu sana kwamba wanashangaa mara kwa mara kwamba maua hayakuwa na sababu, na zawadi katika wrapper nzuri, ili kuna mishumaa kwenye meza na katika bafuni, na baada ya kazi ulikwenda kwenye mgahawa. Labda inaonekana kwako kwamba upendo hauonekani na hili, lakini uamini - na pia, pia. Na mke wako lazima atambue yote haya madogo, lakini vile vile mazuri.

Ongea zaidi

Bila shaka, wanaume huwa chini ya verbose kuliko wanawake. Lakini kuzungumza, kujadili, pigo - hii ni kipengele cha kike! Na ni muhimu kwake kwa maneno yake kupata majibu ndani yako. Kuwa nia ya mazungumzo, nia ya maoni yake na vitendo, hisia na uzoefu. Sio muhimu sana utasema nini, ikiwa una nia ya kusikiliza! Tuna uhakika kwamba mazungumzo kwenye roho yatakukaribia.

Kuwa na utulivu na subira

Endelea kudhibiti upole wako wa haraka. Ndiyo, wakati wa kashfa, mke wako, uwezekano mkubwa, anapiga kelele na kusonga, lakini lazima uwe na utulivu. Kwa kilio chako unamwaga mafuta tu juu ya moto. Jaribu kujibu kwa mke mwingine anayemkamata kwa kumbusu, kumkumbatia au maneno ya joto. Utastaajabishwa, lakini mgogoro baada ya hiyo utaangamiza usiku mmoja.

Tafuta kwa karibu zaidi marafiki zake

Maoni ya marafiki wa kike ni muhimu sana kwa mwanamke yeyote. Na ikiwa utaomba msaada wao, itakuwa kadi yako ya tarumbeta katika sleeve yako. Kujua kwamba una huruma na wema, wao badala ya kusimama kwa ajili ya ulinzi wako mbele ya rafiki, kuliko wao kuzindua up mara moja kukusanya vitu na faili kwa talaka.

Kwa kuongeza, kujua maelezo kuhusu maisha ya marafiki zako na familia zao, utakuwa na uwezo wa kufanya kazi kwa ukweli huu ikiwa hali ya mgogoro, na hivyo kuonyesha kwamba katika familia nyingine pia si kila kitu kizuri. Mbinu hii mara nyingi husaidia kuchanganyikiwa.

Mpe kile anachotaka

Kuelewa ni kwa nini mke wako hataki kuishi na wewe na ataacha talaka. Kawaida sababu ni rahisi sana na husema: yeye hana tahadhari ya kutosha, amechoka na wivu wako, hataki kuvumilia kunywa kwako na marafiki zako tena. Jaribu kurekebisha kile kinachokandamiza mke wako, kuanza na hatua ndogo - amethibitishwa kuithamini.

Vizuri, vidokezo vichache kutoka kwa mwanasaikolojia kwa wanandoa wote wawili. Jifunze kuangalia maelewano, kutambua makosa yako. Jifunze kuzungumza na kusikia. Usijifunge mwenyewe, usichukue kitani chafu nje ya nyumba yako na usiwaambie marafiki wako kuhusu matatizo. Usitarajia ushauri kutoka kwao, kwa sababu hakuna mtu, isipokuwa wewe na mpenzi wako, anajua chochote kuhusu maisha yako.

Tunatarajia habari hii ilikusaidia kuelewa jinsi ya kuweka familia kwenye ukingo wa kuanguka. Hakuna shida inapaswa kukupoteza mikono yako. Unakumbuka jinsi ulivyopewa kiapo kuwa pamoja na huzuni na kwa furaha. Kaa chini pamoja na kumbuka jinsi nzuri, fadhili na kugusa zilivyokutokea wakati wa maisha yako yote pamoja. Fikiria kila kitu kidogo. Na kutoa nusu yako ya pili kurekebisha kila kitu kwa wakati huu, kwa ajili ya ndoa yako.

Video Zinazohusiana

Ikiwa unashangaa, jinsi ya kuanzisha mahusiano na mume wake wakati wa talaka , basi kuna habari mbili - nzuri na mbaya. Ubaya - uwezekano mkubwa, umekwisha kushindwa mtihani wa hatima. Nzuri - kila kitu kinaweza kudumu wakati unatafuta majibu na kujaribu kuokoa ndoa yako.

Mimi nitasema zaidi - mwanamke mmoja anapaswa kwa gharama zote kuokoa uhusiano wake. Na wengine - huwezi kufanya hivyo, na hata unahitaji ... Jinsi ya kuelewa ni aina gani unayoingia. Jinsi ya kuelewa nini cha kufanya ikiwa uhusiano unapotea? Soma juu, utajua kila kitu.

Jinsi ya kuanzisha uhusiano na mume wake wakati wa talaka, inategemea aina gani ya mume tuliyopewa

Katika astrology kuna dhana ya aina mbili za waume - mume wa karmic na mume wa kweli.

Emmmmm, kwa njia, ikiwa una mume kama tuzo, huenda uwezekano mkubwa usisome makala hii.

Kwa njia, mume wako ni kama nini? Anakufundisha nini? Tuambie maoni! Uhusiano wako ulianzaje na nini kilichotokea mwishoni? Je, maisha ya mtu binafsi ni malipo gani, na ni masomo gani ambayo yanafundishwa / kupitishwa?

Kuangalia hali yako - kupitia dirisha Andika mimi! hapo juu katika cap. Jisajili, ikiwa unajikuta katika orodha ya "wadeni" kwa maisha ya kibinafsi. Gharama na wakati zinasema.

Je, sisi sote tunahitaji kuolewa? Kumbuka mwenyewe kabla ya uhusiano huu

Inatokea kuwa hatima ya mwanamke na hawataki kuolewa.

Naam, kwa namna fulani kuna kitu cha kufanya - na kazi ni ya kuvutia, inachukua muda mwingi, na mengi ya utamani, na marafiki wengi, na maisha ya ngono ni mkali ...

Hivyo kama kuanza kuchimba katika ramani hatima ya msichana, inaweza kuwa kwamba ni vizuri kwa kumuoa na si kwenda - kwa sababu kuna nyota kama hicho tu kutoka yeye kuolewa - na kwa bahati nzuri ilikuwa mara moja kuja ... Karma

Ikiwa hadithi hii ni kuhusu wewe, unafanya nini basi?

Sikiliza tamaa zako za kweli. Usiendelee kuhusu maoni ya umma. Hiyo ni, ikiwa "kuolewa" - tamaa ni zaidi wazazi wako, basi somo lako ni sawa hivi. Jifunze kuishi matamanio yako.

Ikiwa bado unataka kuolewa nawe. Kisha kufanya kila kitu iwezekanavyo ili kutimiza tamaa yako. Lakini wakati huo huo, jaribu kufanya mambo mazuri kwa wengine, kufanya maisha yako ya kiroho, kujifunza horoscope yako na kufanya marafiki na sayari muhimu. Hii itasaidia kuondokana na hatma mbaya na kuongeza nafasi ya maisha ya familia yenye furaha.

Jinsi ya kuanzisha mahusiano na mume wake wakati wa talaka, ikiwa haonyeshi upendo wake?

Labda unajua sababu ya kuzorota kwa mahusiano. Chini chini ya makosa ya pili ya pili yaliyosababishwa, kuna uwezekano mkubwa kuwa ... upweke, hofu ya kwamba hatupendi au kupendwa kutosha.

Mara nyingi, ikiwa inaonekana kuwa mkuu hakumtoa mdogo juu yako, kama ilikuwa daima hivyo, basi unaweza tu kuwa na mahitaji tofauti katika ramani ya nishati (mara nyingi hutokea na wale waliokuja kufanya karma kupitia mahusiano).

Kwa mfano, msichana anasubiri huduma na ulinzi, kwa sababu ni nguvu hizi ambazo zimesimama katika nyumba yake ya ndoa ... na mumewe ana usawa, urafiki na kutafuna gamu. Na yeye hawezi kutunza na kujali ndani yake. Hawana kifaa hiki ...

Nini cha kufanya, jinsi ya kuanzisha uhusiano na mume wake hatimaye ya talaka?

Ikiwa ilitokea, ni nini kilichokuletea hatimaye, basi hebu tutafute njia.

  1. Kwanza, majadiliano - bila kashfa na madai. Mwambie (yeye) jinsi unavyofurahi wakati unapopata haki (katika kesi hii, tahadhari). Kutoa mifano maalum tu. Kwa sababu yeye ni pamoja naye, kwa mfano, sawa na bega katika nyumba chini ya uangalizi wa ndoa yanaweza kueleweka tofauti kabisa ... Kama vile "Vasya, mimi ni hivyo furaha na kucheza katika oga wa furaha, wakati wewe piga juu ya njia ya nyumbani, mimi kununua kikombe cha chai! Na unapoficha na blanketi usiku, ninafurahi kwa moyo wangu wote, hata kama katika ghorofa pamoja na thelathini na mbili! ".
  2. Haiwezi kuzungumza - angalia. Anapenda nini kuhusu tabia yako kuelekea kwake? Je, anaelewaje kwamba unampenda? Baada ya kuchambua, kuchambua - anaonyesha wewe? (Kwa mfano, anapenda kuingizwa sana na mara nyingi, hata ikiwa ni juu yako, lakini hukumbatia mengi na mara nyingi - pongezi, anaonyesha hisia zake kama yeye mwenyewe. ).

    Njia ya nje hapa ni kutambua kwamba inaonyesha tu hisia tofauti. Wakati maumivu ya ubatili wako mwenyewe yameingizwa na ufahamu huu, hatua kwa hatua bila hisia, kuelezea kwamba unataka zawadi zaidi ya kupokea, blanketi usiku ili kufunika au kumbusu kwa machozi. Je! Ni nini kwa ajili yenu ni muhimu tu kama yeye yeye hugs sawa au vareniki saa moja asubuhi.

Jinsi ya kuanzisha mahusiano na mume wake mwishoni mwa talaka, ikiwa sababu za kuzorota kwa mahusiano ziko upande

  • ... marafiki

Hiyo ni, unayependa kupotea hajui ambapo anaficha nyuma ya marafiki zake. Pumzika. Wanaume wanahitaji kweli kutumia muda na wanaume wengine. Wakati huu tu kupata kazi sawa. Usiogelea watoto, lakini pata kitu cha kuvutia kwa wewe mwenyewe ili upate kuvutia. Na mabadiliko na mume wake - leo una marafiki, kesho nina yoga. Pamoja na watoto kwa upande wake ...

Hii ni katika hali mbaya, ikiwa hutaki kukubali ukweli wa kuwasiliana na marafiki wako.

  • ... kunywa, madawa ya kulevya, kamari

Hii ni mada ngumu, kama sheria, sababu ni karma nzito ... wote wako na mume wako. Na jumla. Lakini ukweli unabaki - kumtupa mume ndani yake haiwezekani. Mtu wa pili hawezi kuwa radhi ama ...

Rejea mamlaka ya juu - kupitia, mantras nyingine yoyote na maombi, walisoma mara nyingi zaidi nyumbani, kurejea kwenye mchezaji au kompyuta, osha sakafu kila baada ya siku mbili angalau, na inaendelea upendo mume wake, chochote hivyo.

Lakini iishi maisha yako. Haya yote yanasemwa katika sheria za walevi wasiojulikana na wasio na madawa ya kulevya. Ikiwa mtu wako ana kunywa kwa bidii - wewe mtu mtegemezi wa kibinafsi. Google juu ya mada hii.

Na usome kitabu cha Robin Norwood "Wanawake waliopenda sana."

  • ... mwanamke mwingine

Unaweza kujaribu njia zote zilizoelezwa katika makala.

Huwezi kujaribu na kuondokana na mume kama huyo.

Chochote cha uchaguzi wako kitakuwa sahihi. Lakini itaumiza kwa hali yoyote ...

Wapenzi, watu wema ambao wanatafuta jibu la swali " Jinsi ya kuanzisha mahusiano na mume wake wakati wa talaka", Utafanikiwa. Ikiwa tatizo lako halionekani hapo juu, fika kwenye maoni, uandikie barua. Na kumbuka - uhusiano wowote unaweza na unapaswa kuokolewa ikiwa angalau mtu mmoja anavutiwa.



Jinsi ya kuanzisha uhusiano na mume wake wakati wa talaka? Wanandoa wengi wanakabiliwa na swali hili. Inatokea kwamba uhusiano kati ya mume na mke ni katika mgongano, njia pekee ambayo ni talaka. Kulingana na takwimu, hadi asilimia 80 ya wanandoa kufuta ndoa katika miaka mitatu ya kwanza, basi asilimia hii imepunguzwa kufikia 60%. Unda hali ya hewa ya joto ni kazi kwa washirika wote wawili. Kuishi pamoja chini ya paa moja, familia moja - hii ina maana kwamba mume na mke hufanya jitihada nyingi kuelewa, kuwa na uwezo wa kuwasamehe na kuacha, kupendana na kupendana.



Tena ugomvi na hisia mpya ya kukata tamaa ya udhaifu na upunguvu? Jinsi ya kuanzisha mahusiano na mume wake wakati wa talaka, ikiwa tayari huja wazo la kuvunja iwezekanavyo, kama njia pekee ya kutatua matatizo yote. Sababu gani?   kukuongoza kwenye hitimisho hili? Ni mara ngapi unapigana na mume wako bila sababu?? Hebu tuone ikiwa ni matatizo mabaya na ya kutisha ambayo huwaongoza wanandoa na tamaa ya talaka. Na inawezekana kurekebisha hali hiyo?

Sababu zinazoweka familia kwenye ukingo wa talaka

Kila familia isiyofurahi haifai kwa njia yake mwenyewe. Sababu kwa nini ilikuwa bado ni joto jana kuwapenda watu wengine   leo ni kuwa   karibu maadui, weka. Miongoni mwao inaweza kuwa na vile vile:

  • Matatizo ya nyenzo na kifedha.   Wanaishi katika familia za wazazi wao kabla ya ndoa, wanandoa hawawezi kupata matatizo kama hayo. Kuwa familia moja, wakati mwingine vijana wanapaswa kutoa tamaa zao na kuokoa pesa mara kwa mara. Lakini si kila mtu anapenda.
  • Mwanzo wa ujauzito na kuzaliwa kwa mtoto.   Ikiwa kabla ya matukio haya ya furaha wanandoa waliishi tu kwa ajili ya kila mmoja, sasa njia ya maisha inabadilishwa kabisa. Kura ya majukumu mapya, uchovu, taka ya vifaa
  • Udhibiti wa mara kwa mara na wivu.   Pia hutokea kwamba mmoja wa waumea wanajaribu kudhibiti kikamilifu maisha ya nusu yake ya pili, akidhani kwamba sasa ana kila haki ya kufanya hivyo. Uharibifu wa mahusiano na wivu mara nyingi usio na haki.
  • Vigumu na ajira na kazi.   Kufutwa kwa kazi yoyote, pamoja na kukosa uwezo wa kupata nafasi, pia huathiri hali ya hewa ya familia.

Bila shaka, hii ni mbali na orodha kamili ya matatizo ambayo inasababisha familia kuvunja. Lakini chochote sababu, ni muhimu kupigania familia ikiwa unajisikia kuwa bado unapenda na unataka na mtu huyu.

Jihadharini na kuzuia talaka

Kuna mapendekezo mengi ambayo yatasaidia kuunga mkono amani ya familia na utulivu, itaokoa upendo na heshima   Wanandoa kwa kila mmoja. Hatua rahisi na zisizo ngumu zitahifadhi ndoa na hazitaruhusu mume na mkewe kufikiri kuhusu talaka.

Si lazima kuokoa malalamiko



Bila kujali ni kiasi gani unataka kuchoka na kukataa malalamiko yako dhidi ya mwenzi wako, haipaswi kufanya hivyo. Kuponda mtoto mwenye hisia,   ambaye anapenda kuokoa malalamiko na kuishi na kanuni hii: "Nitakuondoka, basi utasikia!"

Usisitishwa na hasira ya mumewe, kwa kunung'unika kwake. Bila shaka, ni vigumu kuvumilia quibbles ndogo, lakini mke wako pia ni mtu. Kama wewe, inaweza kuwa si kwa hali ya ugonjwa, wakati wa kazi kuna matatizo na matatizo, kwa sababu nyingine. Katika hali kama hiyo, usisumbuke na hisia na jaribu kuacha. Hebu kwenda kwa mawazo mabaya na malalamiko   juu ya mwenzi wako.

Na muhimu zaidi: panga na mume wako kuomba msamaha, wakati hisia na kutokuwepo zitapoteza.

Hakuna uhusiano bila msamaha. Na jaribu kuona vizuri zaidi mwenzi wako. Kwa sababu umemchagua, basi hawezi kuwa mbaya.

Ikiwa unapigana, jaribu kusema "Ninapenda"

Hakuna familia bila migongano na migogoro. Bila shaka, hatumaanishi kashfa mbaya na shambulio, sio maana. Wanandoa hawa hawana baadaye. Lakini kutambua uhusiano, kulingana na wanasaikolojia, husaidia kupata ukweli   katika mambo mengine ya utata, kuelewa na kujisikia zaidi. Kumbuka tu kwamba ugomvi sio kwa muda mrefu, kwamba wewe pia endele kupenda na kuheshimiana, hata kama sasa imebadilika kwa tani za juu.

Jaribu katika joto la ugomvi kwa muda kuacha na kusema "nakupenda!", hata kama ni vigumu sana na maneno tofauti sana yanaulizwa kwa lugha. Na wakati hisia imetulia, bado unasema "asante" mwenyewe kwa kuwa mtu mwenye nguvu. Labda hii itaacha hata mgogoro, kwa sababu ni ngumu sana kusema kitu kibaya wakati wewe ni kutambuliwa katika upendo.

Kuwa na heshima kwa kila mmoja



Kumbuka kauli mbiu iliyowekwa kwenye kila basi miaka michache iliyopita: "Kuwa na heshima!" Maneno haya hayana njia bora zaidi ya mahusiano kati ya mke. Baada ya yote, upole husaidia kujibu mioyo ya kila mmoja. Maneno mpole, maneno ya shukrani, maombi ya heshima, uangalifu, matamshi na sifa   kusaidia familia inakabiliwa na shida ya talaka, tena tena uzito kila kitu na uamuzi sahihi.

Badilisha tabia zako

Wanasema kwamba maisha huua upendo. Lakini hakuna chochote hudhoofisha uhusiano, kama kawaida.   Tabia thabiti, ibada za familia zinazotoka, ukosefu wa uvumbuzi unaweza kusababisha tamaa ya kuondokana na mzunguko huo wenye kuchoka. Jana mke mzuri na wa mashoga hugeuka katika mwanamke aliyevuna.

Usiruhusu   wewe na familia yako kushuka kwa chini ya boredom na despondency. Jaribu kitu kipya:   kuwa na chakula cha jioni   na marafiki, hiking katika sinema na makumbusho mwishoni mwa wiki, Hawa wa Mwaka Mpya kwa namna fulani mtindo usio wa kawaida. Pata hobby mpya kwa familia nzima, kwa mfano, kuokota puzzles au kuona na kuona jig. Au labda badala ya kawaida "yote ya pamoja" kupumzika pwani ya Kituruki, unaamua kwenda likizo katika Kayaking juu ya mito mlima?

Tunalala usingizi pamoja



Muda kabla ya kwenda kulala - tu yako.   Wasiwasi wa siku za siku ni juu, watoto wamelala, sasa huwezi tu kutamani ndoto zenye mazuri, lakini pia kuongea kidogo kitandani. Ongea juu ya matukio ya siku iliyopita, jadili, futa mahitimisho. Kuwasiliana kwa kila mmoja kwa ujasiri, kwa sababu sio sababu wanayosema kwamba mume na mke ni mmoja.

Mwenzi wako ni mtu wa karibu sana, na hivyo ushirikiana naye uzoefu, hofu, furaha. Na usisahau kuhusu busu: usiku, asubuhi, na kwa ujumla, mara nyingi iwezekanavyo.

Kuheshimu nafasi ya mtu binafsi

Ili familia iendelee katika upendo na heshima, toka nafasi ya kibinafsi kwako mwenyewe na mume wako. Ni katika miezi ya kwanza ya ndoa unataka kuwa na mwenzi wako masaa 24 kwa siku. Baadaye, watu wanaoheshimiana wanaelewa kwamba wakati mwingine ni muhimu kuwa peke yake na mambo ya kibinafsi, mawazo, wasiwasi, na jaribu kutoa nusu ya fursa hii.

Nafasi ya kibinafsi inajumuisha mambo binafsi. Usifute barua na barua ya mumewe, piga mifuko yake na mkoba. Kushikamana huchochea chuki.

Lakini hapa unahitaji kuchunguza kipimo. Tumaini na ugawaji wa nafasi ya kibinafsi haimaanishi kuwa waume lazima awe daima mbali. Kujiacha muda wako kwa kupumzika kwako mwenyewe, usifanye hivyo ili mume wako nilihisi nikiwa na faragha na nimeachwa.   Na kisha katika maisha ya familia yako kwa muda mrefu itabaki upendo na heshima kwa kila mmoja.

Nini cha kufanya na jinsi ya kuanzisha mahusiano katika hatima ya talaka

Uwezo wa kuweka familia katika familia, kusikiliza na kusikia upande mwingine, kukubali na kuzingatia, kutoa, si kudai kitu chochote kwa kurudi ni kazi nyingi, na watu wawili wanapaswa kufanya kazi katika familia. Ni vigumu hata kurejesha mahusiano ambayo yamekaribia talaka. Lakini muhimu zaidi, kumbuka kwamba familia hii iliundwa na watu wenye upendo.

Tambua makosa yako

Swali la Milele "Ni nani anayelaumu?"   inakuwa aina ya kikwazo katika familia nyingi. Kawaida wakati wa migongano, kila chama kinachopingana kinajaribu kuthibitisha kwamba yeye ndiye aliye sahihi. Lakini swali kuu   hapa ndiyo moja ambayo classic ilijaribu kujibu: "Nifanye nini?"

Nini kifanyike ili kuzuia mgongano na migogoro kuongezeka kwa mvutano wa mara kwa mara katika familia, kuharibu heshima, ufahamu, upendo? Sio siri kwamba wanandoa wengi wanaishi kwa miaka katika hali ya vita ya muda mrefu, kuua afya zao, afya na amani ya watoto wao. Labda unapaswa kukubali kwamba katika mgogoro wa muda mrefu, pande zote mbili ni lawama na hazipotee wajibu wote kwa mwenzi wa mtoto. Jaribu kuomba msamaha kwa dhati na kukaa kwenye meza ya majadiliano?

Je! Mwenzi huelewa? Umekuwa na kashfa ya mara kwa mara? Je! Familia yako ilikuwa katika hatari? Jinsi ya kuwa na nini cha kufanya wakati wa talaka, soma makala hii.

Takwimu zingine:

Kama takwimu zinaonyesha, hatimaye talaka hatuna familia chini ya 85-90%. Kati ya hizi, ndoa 70-80% ya kuanguka hupasuka.

Inatisha namba ...

Katika wakati wetu, talaka haikuwa tatizo tu, lakini mara kwa mara, ambao wote waliozunguka ni, ikiwa si kwa ufahamu, basi bila hukumu ya nguvu ...

Jifunze kwa makini nyenzo hapa chini !

Hii ni kitendawili, lakini uwezekano wa talaka unatarajiwa hata kabla ya kuundwa kwa familia. Watu kudhani kwamba kama wanandoa kuna baadhi kikwazo suala la kupuuzia (kama mara nyingi inaonekana kuwa), itakuwa inawezekana kugawa.

Hii inaonyesha uharibifu mkubwa wa dhana za "familia" na "ndoa". Watu hawathamini familia kabisa, kwa kuzingatia mahali pa burudani, na sio kufanya kazi na huduma isiyojitokeza.

Lakini ninaamini kwa kweli kwamba wewe ni mtu mwenye akili, ambayo ina maana kwamba unaweza kutenda kwa busara, kwa busara na busara. Kwa hiyo, hebu tuangalie tatizo hili kwa uangalifu, na tutaamua tabia nzuri wakati wa tishio la kuanguka kwa ndoa.

Kuibuka kwa tishio la talaka

Mara nyingi, familia iko karibu na talaka kwa sababu ya tamaa, ambayo ni adui mbaya ya kila mtu.

Usifikiri kwamba ikiwa nikiangalia jinsia tofauti na tamaa, basi nimeangalia tu na sijatishiwa.

Moja tu ya kuweka katika mawazo yao na hamu, ni thamani tu kwa ajili ya muda wa mavuno yake, ni inashughulikia sisi ni 100% na ni kusukuma kupata anasa mpya, na, kwa mtiririko huo, na washirika mpya.


Pia ni ya kawaida sababu ya falsafa   uharibifu wa familia, ambayo hutokea wakati hatupatikani kile tunachotarajia kutoka kwa maisha ya familia. Inakaribia kuvuta na kusukuma kwa bora.

  1. Ni muhimu kupunguza mahitaji ya mpenzi

Kutokana na ukweli kuwa hatuko katika familia Mfalme upendo wa kweli na upendo na kupumbazwa, sisi kufanya idadi ya mahitaji ya mpenzi, na hivyo kutumia hiyo.

Lakini hatupaswi kusahau kwamba tunataka kuendeleza upendo wa kweli ambao utasaidia kufanya ndoa yetu kuwa na sauti na furaha. Kwa hiyo, ikiwa tunaweka tabia zetu kwa mara kwa mara kwa mke, tutauvuta, itakuwa vigumu kwetu kuweka familia.

  1. Hauna haja ya kusikiliza ushauri wa wale ambao hawajaweza kuokoa familia zao

Wakati familia iko karibu na talaka, basi kuna washauri wengi wa nje ambao huanza kuzungumza juu ya jinsi tunapaswa kutenda.

Lakini ikiwa watu hao katika familia zao wana matatizo ya kudumu au mbaya zaidi, tayari wameondoka, basi usikilize ushauri wao. Uzoefu wao wa bahati mbaya hautakusaidia sana, lakini uwezekano mkubwa utakuwa.

Nini kama talaka haiwezi kuepukwa?

  1. Kamwe usifikirie hili kama uamuzi wa mwisho

Usichukue jukumu la Mungu na usiseme kwamba umekwisha. Usiachilie uhusiano huo, utafanya wakati usiopenda wakati mtu anafanya kazi zake.

Mahusiano mengi yanarejeshwa baada ya kupasuka, ugomvi, chuki. Unahitaji tu kusubiri na kuona jinsi hadithi yako yote imekoma.

  1. Kwa hali yoyote usijenge uhusiano mpya

Talaka na hata hali ya mwisho wa talaka inaonyesha kuwa mtu katika maisha ana kipindi cha hasi ambacho haishii haraka na kinaendelea kwa miaka kadhaa. Kwa hiyo, katika kipindi hicho si lazima kufanya maamuzi ya mwisho, peke yake kuunda mahusiano mapya.

  1. Talaka lazima ielezwe kama tendo mbaya sana na hasi

Ikiwa uamuzi wa talaka umekua kwa muda mrefu, basi familia hiyo inaweza kuwa hakuna msaada.

Kitu pekee ambacho kitendo hiki kinapaswa kuelezewa kuwa ni mbaya, mbaya sana, ambayo matokeo makubwa yatakuja. Ikiwa haya hayafanyike, basi tutastahili kuchukua jukumu la dhambi katika siku zijazo.


  1. Kamwe usamehe mshirika kwa matatizo yote na usifanye naye kuwa tamaa ya talaka

Jaribu kuondoka kwa hali hii mbaya na uso wa kibinadamu. Usilaumie na unyanyasaji kwa mpenzi - hivyo wapoteze.

Talaka ni mwanzo wa maisha mapya. Kwa hiyo, ikiwa tunaanza maisha mapya na matendo mabaya ya dhambi, basi tunahitaji kujaribu kupunguza matokeo yao kwa kiwango cha chini.

Ikiwa talaka ilitokea, basi soma makala ambayo itakusaidia kuelezea njia za hali hii ngumu:

Hebu tuangalie

Kwa hiyo, kwanza tuliona sababu ambazo familia ziko karibu na kuanguka.

Hizi mbili kuu ni tamaa na sababu ya falsafa.

Kwa tishio la talaka halitokea, mtu anahitaji kujifunza kudhibiti wasiwasi wao, na pia kujifunza nini upendo wa kweli ni.

  • Ongeza muda wa mawasiliano
  • Kuacha ushawishi mbaya wa jinsia tofauti
  • Tafuta msaada kutoka kwa waandamizi
  • Punguza mahitaji ya mpenzi
  • Usikilize waliopotea
  • Pia unaweza kuondoka kwa muda kwenda kuishi mahali pengine ili kutathmini hali kutoka nje; kwa wazazi, kwa mfano, lakini si kwa rafiki au mpenzi

Na katika hitimisho sisi kupatikana nje, nini cha kufanya kama talaka haiwezi kuepuka tena:

  • Usichukue talaka kama mwisho wa uhusiano na kusubiri hadi mwisho.
  • Usijenge uhusiano mpya
  • Kuweka talaka kama tendo mbaya sana
  • Usilaumu au umkosea mwenzake

Katika hatua nyingine katika njia ya familia kumekuwa na hitilafu: si kwamba kusema bila kufikiri, zima makosa, kusikiliza maelekezo ya watu wengine, akageuka jicho kipofu, kufanyiwa biashara katika huduma ya njia na huruma kwa matusi na shutuma - na hata taarifa jinsi mbali ilionekana pointer "talaka" ... wewe ni kupotea, pengine kupunguza kasi ya mapambano, aliketi juu ya kukabiliana na kama ndani ya bado kiza katika cheche za matumaini, aliuliza swali - jinsi ya kuweka familia na mawazo ya talaka? - ushauri wa mwanasaikolojia hakika unakubaliwa, lakini, hata hivyo, sikiliza zaidi.

Hebu tujaribu. Ombi tu - kama kweli unataka kuweka familia katika hatihati ya talaka - kuwa waaminifu na wewe mwenyewe, kwa kusoma makala hii, na kujibu maswali, tafadhali usisite. Kisha uwezekano wa taka unakuwa mkubwa sana.

Sababu ya talaka ni nini?

Labda tayari umeamua kufuta ndoa, basi kwa kusudi gani, kwa nini?

  • - kupokea uhuru wa kusubiri muda mrefu. Je! Una uhakika kwamba sababu ya utumwa wako mzito ni mume wako au mke wako? Na "hitimisho" ni wazi, si kufikiri? Fikiria, wewe ni huru kwa mwezi au mbili, mwaka - unataka nini zaidi? Nina uhakika wa uhusiano mpya - sivyo?
  • - Nina mpenzi / bibi, na uhusiano huu unapendeza zaidi kuliko familia moja. Sawa. Chukua karatasi, ugawanye katika nguzo mbili: kwa moja kuandika - unachopata nini, na kingine - utaweza kupoteza nini? Weka majibu ya kiasi, na sio katika hali ya ngono,
  • - Nilikutana na mtu mwingine / mwanamke mwingine, ninawapenda, na nina hakika kwamba hii ni nusu yangu ya pili ya pili. Hebu tuchukue. Je, unishirikiana au unapenda kupunguzwa kwa tarehe za siri? Jaribu kutumia muda zaidi peke yake. Ajabu kama inaonekana: upendo si dhamana ya furaha,
  • - mara nyingi tunapigana, na hatuna nguvu ya kuvumilia. Sikiliza, wanandoa wanajaribiwa kwa ukali zaidi kuliko kashfa, na bado wanakaa pamoja. Je! Una hakika kwamba ujuzi wa maneno ni shida kuu ya familia, na si sababu ya kujificha sababu halisi za ugomvi katika familia?

Mume vinywaji, midundo, hufanya kila kitu kutoka nyumbani kwa senti, kudhalilishwa katika kila upande - hii ni sababu nzuri, lakini nadhani kuwa katika hali kama hizo ni uwezekano wa kuwa na hamu ya wote kuhifadhi familia katika hatihati ya talaka - ushauri wa kisaikolojia hapa kwa wengine: jinsi ya kujikinga na watoto wao.

Jinsi ya kuokoa familia?

Katika hali yoyote ya familia, daima kuna mchango kutoka kwa kila mtu. Kabla ya kumpa mpenzi majadiliano ya moyo kwa moyo, angalia kile ulichofanya au usijifanye kwa tishio la kupasuka:

  • - Unatarajia nini kutoka kwa mke au mke? Anashughulikia, huzuni, upendo, msaada, ulinzi - na huwezi kupata, ni jinsi gani? Au labda tutakuja kutoka upande mwingine, ni nini (a) kukupa kwa miaka mingi, siku baada ya siku?
  • - Je, unafikiria nani mpenzi wako wa familia? Endelea maneno: "Mume wangu ni ..." au mke wake ... Nini mawazo ya kwanza? Kuwa wazi. Jibu lililokuja ni maoni yako binafsi au yaliyowekwa? Yeye ni lengo, kuna ushahidi?
  • - Andika kwa mpenzi, kila kitu, na ni nani anaye na hatia mbele yako? Na sasa kwamba matusi hayo ni hali mbaya, wakati sijapata nini nataka. Ikiwa unasubiri mpishi kucheza violin - pia amekosa? Ikiwa mtu hawezi kutoa jambo hili, si kwa uwezo wake? Na wewe daima tayari kutoa nini unatarajia wewe? ..
  • - Unajisikiaje juu yako mwenyewe? Ikiwa hupendi wewe mwenyewe, usifurahi - basi mtu mwingine, hata mtu aliye karibu sana na wewe, anawezaje kufanya hivyo?
  • - kuna nuance muhimu, ambayo, kwa sababu fulani, kisaikolojia bypasses katika kazi zao. Malalamiko, mashtaka, mashtaka, wito - mara nyingi hutumika kama skrini kujificha ukosefu wako mbaya, vitendo visivyo na maoni, ikiwa ni pamoja na. Kati ya usaliti halisi na katika fantasies hakuna tofauti! Hivyo, kabla ya kuwa na wasiwasi kuhusu jinsi ya kuweka familia katika hatihati ya talaka - Halmashauri ya mwanasaikolojia itasaidia tu baada ya kutambua dhati: "Nimefanya nini (a) au hakuwa (a), kama mume wangu / mke bado hajui?" Kile Ninajaribu kujificha nyuma ya maisha yangu ya familia ya kutokuwepo kila siku? .. Ikiwa ikawa mbaya kwa nafsi - swali linakaribia ukweli. Si lazima kukiri kwa mpenzi huu. Jambo kuu ni kukubali mwenyewe ...


Njia za kuokoa familia wakati wa talaka

Ikiwezekana, kutoa muda wa majaribio - kupanga kupanga pamoja kwa muda, mwezi au mbili. Lakini ikiwa unakubaliana na hii kwa kudharau na mawazo "hebu angalia kinachotokea, mpenzi?", "Hatari, asali!" Au kuongezeka kwa kukataliwa kwa pamoja - kuondoka. Huko tayari kwa kuishi pamoja, heshima, uvumilivu na msaada.

Katika hali nyingine, jaribu:

  • - kupata maslahi ya kawaida. Inakuunganisha wewe, mbali na maisha ya kawaida na ngono. Kumbuka kwamba wewe kama wote wawili, ambayo utakuwa na furaha ya kutoa muda wako bure. Ikiwa hakuna hobby ya kuvutia ya jumla, kuja na hilo! Jue kujua vizuri zaidi. Jaribu chaguzi zote - kutembea karibu na jiji, sinema, maonyesho, kazi za mikono, matengenezo. Kuna moja zaidi pamoja: wakati unatazama, utatumia muda mwingi pamoja.)
  • - Gusaana zaidi. Sio kuhusu ngono. Katika mazungumzo ya kawaida, katika kifungua kinywa, unapomwona kufanya kazi, unakutana - tu kugusa bega, kuchukua mkono, kupigwa kichwa, kumkumbatia. Kuandaa chai tu, tumike koti, funika na blanketi. Mawasiliano hufanya maajabu! Na isiyo na maneno pia,
  • - Unapojisikia tena hasira, hasira, kutokuwepo, kabla ya kupoteza hisia, jiulize hivi: "Kwa nini nina hasira? Ninapata nini kutokana na hasira? Ni nini kinachotetewa au kile ninaogopa? "Kuna maneno mazuri:" Wakati wa mgongano na mtu mwenye gharama kubwa kwako - unataka kuwa sahihi au furaha? "Fikiria ...
  • - Kuwasiliana mara nyingi iwezekanavyo. Haijalishi nini. Tuambie kuhusu kazi uliyoyaona mitaani, kwenye televisheni, ni movie gani uliyipenda, aliyeita, ambaye ulikutana naye, na kadhalika. Wakati juu ya mada ya upande wowote - hata kama mpenzi haonyeshi maslahi ya kusikia. Mawasiliano kama maji - atapata mahali wapi kupitia ...
  • - kuhusu ngono. Usishiniane. Amini mimi, ngono haitahifadhi. Ikiwezekana, usingie pamoja. Kwa njia, kugusa na mawasiliano inaweza kuendelea kitandani.

Kwa neno, pata pointi za kawaida katika mawasiliano, maslahi, na kugusa. Ikiwa una wasiwasi sana juu ya jinsi ya kuweka familia karibu na talaka - ushauri wa mwanasaikolojia na ushauri mtandaoni au kwa kibinadamu, bila shaka, pia haitakuwa mbaya. Ombi tu: usisisitize, kwa mfano, mume anahitaji mwanasaikolojia. Hii itathibitisha tu kwamba unatafuta sababu katika mwingine, sio mwenyewe. Ni bora kuanza na ziara ya mtaalamu mwenyewe.

© 2018 4udak.ru - gazeti la mtandaoni la mtandaoni