Msichana anakataa kula. Nina aibu sana.

Nyumbani / Upendo na mahusiano

Swali kwa mwanasaikolojia: Nina umri wa miaka 17, mimi ni msichana mwenye aibu na nadhani hii ni makosa tu ya wazazi wangu.

mama yangu inachukua huduma ya mimi sana, tu unaua mimi udhamini wake, kuharibu mimi kimaadili, na haina hutegemea umri wangu, dada yangu na umri wa miaka 23, na yeye inachukua huduma ya yake, pia, lakini kwa bahati nzuri dada - yeye ni kufunga ndoa hivi karibuni na kujikwamua ni.

Nilikutana tu kwenye mtandao na mtu, tuna mawasiliano mazuri na yeye, lakini yeye ni kutoka Hungary. Hivi karibuni kusoma katika mji wangu, Peter, Mimi kwa kweli unataka kukutana naye, lakini mimi aibu sana, nadhani yeye hana kama, yeye kama sociable mvulana, lakini, hata hivyo, kutibiwa mimi pia, kwa sababu nimeona picha yangu, mimi nzuri, lakini inaonekana tu ...

Na sijui chochote kuhusu mimi ... Nilimwambia kuhusu baba yangu, lakini baba yangu alininiambia, msileta mtoto mdomo, vinginevyo utafanya kazi katika kazi tatu ... nk Unajua, licha ya umri wangu, mimi Naelewa hili pia ...

Mimi ni kubwa, na mama yangu ni mbaya zaidi, kumbuka: Mimi nilitaka kukutana guy, na mama yangu kama kashfa ya jua kutua, ungekuwa tu kujua ... I mean, ni zamu nje, mimi ni wakimtegemea.

Mara kwa mara, mama yangu akiondoka mahali fulani (kwa mfano, katika duka), anasema - usifungue mlango kwa mtu yeyote, fikiria, lakini mimi si mtoto ....... au unapofika chuo, nandiandikie. Na hivyo mimi kuandika kila siku SMS, kwamba mimi alikuja, unajua, siwezi tu kufanya chochote, najisikia mbaya sana ...

Yeye hata aniruhusu niende, kwenda mahali fulani na rafiki yake, anasema - tembea nyumba ... Unajua. Naelewa kwamba itakuwa si kuruhusu mimi kukutana guy ... nilimwambia, naye - alisema, ambapo alikutana na wakati, na mimi kuangalia tayari sighs uchungu mimi kuuliza, mimi kukutana na yeye, huh? Lakini yeye ni kimya ...

Na haina maana kuzungumza na wazazi wao, hata kama mimi alikuwa na miaka 20, kitu gani yamebadilika, mimi si kwenda mahali popote wakati wote, achilia mbali ya kutembelea rafiki mimi si mtu yeyote, naweza kupata njia, nina hakuna mtu anaelewa.

Mimi wivu wewe, kwa njia nzuri, kwa ajili ya watu wale ambao hawana kuangalia juu ya wazazi, hawana wazo nini ni, ni aina gani ya kazi ngumu, ambao husema - kejeli, na rafiki ameipa anacheka, lakini mimi si wa kulaumiwa, kama siwezi kuwa kitu cha kufanya katika miaka 17, kwa sababu ya wazazi wangu, ninaweza kupoteza nusu yangu, nini wanajaribu kufikia ... Sijui.

Lena, mwenye umri wa miaka 17 (St. Petersburg)

Jibu la kisaikolojia: Hello, Lena.

Kwa kweli una barua ndefu na uliuliza maswali mengi ndani yake. Lakini kuna mstari mmoja (sababu ya mizizi) kati ya yote haya. Unatumia maisha yako mengi ukitazamia mtu atoe lawama kwa maafa yako.

Na, bila shaka, watu hawa walipatikana - wazazi wako. Una tawi letu katika jiji - mojawapo ya Vituo vya Uhusiano wa Mutual wa kampuni ya mafunzo ya GRC, na napendekeza mafunzo "Kuelewa mwenyewe na wengine".

Wazazi hawachaguliwa, lakini tabia zao na hofu zinahusiana moja kwa moja na aina fulani ya tabia yako. Hii haiwezi kupatikana kutoka barua ... ushauri inahitajika ili kurekebisha hali hiyo.

Jambo moja ambalo ninaweza kukupendekeza ni kujifunza jinsi ya kushukuru kwa wazazi wako. Na kisha uwezekano wa kwamba "watatuliza", kwa sababu wanahisi kuwa walifanyika kama wazazi. Ikiwa unakimbia zaidi kutoka kwa uangalizi wao na uhifadhi, zaidi watatoa, kwa sababu wanahisi kama wazazi "mbaya".

Bahati nzuri kwako!

Kwa heshima, mwanasaikolojia Oleg Efimov

Nini unayofikiri kuwa ni vikwazo ni upande mmoja tu

Nini unayofikiri kuwa ni vikwazo ni upande mmoja tu unaozingatia. Kuna daima kitu chanya ambacho hujui.

Kwa mfano, ikiwa nina aibu na ninaweza kusema mwenyewe, basi mimi niwaacha wengine kuonyeshwa. Ninawasaidia, kuwapa fursa, nafasi, wakati wa kujionyesha wenyewe. Na, labda baadaye nitaanza kufanya hivyo mwenyewe.

Aibu mtu huwaruhusu wengine kujitokeza wakati wote katika kutafuta - "lakini kile Mimi?", "Je, nilitaka kufanya kuu?" Mtu huyo zamu ya utafutaji wa ndani, tu hawezi kuonekana, lakini kwa kweli yeye siku zote huenda.

Na katika makala hii nitajibu swali lako - Jinsi ya kuacha wasichana wenye aibu.

Kabla ya kuanza, unaweza kufanya mtihani huo. Jiulize na kuandika kwenye karatasi

  1. Je! Wasichana wangapi walikuja na wiki iliyopita, mwezi?
  2. Je, kuna simu kwenye simu yako, na ni wangapi, wasichana ambao wanaweza kuitwa na watakubaliana kukutana nawe, si kama marafiki?
  3. Ni wangapi kati yao ambao unataka kuona kweli?
  4. Mara ngapi mwaka huu, katika mwezi ulifanya ngono?

Naam, tutatua tatizo lako.

Hebu tuanze tangu mwanzo, nami nitajibu swali lako - Kwa nini nina aibu na wasichana. x sababu:

Neno "Kubisha" ni kwa namna fulani si sahihi kabisa, ulikuwa wito tatizo hili, lakini ni uwezekano wa kifua ni uwezekano wa hofu na programu ya kijamii. Je! Haya yote yanatoka wapi? Ili kuelewa jinsi ya kukabiliana na hili, ni muhimu kwenda mwanzo. Hofu ya wanawake ilikuja wapi tangu utoto wa mwanzo. Soma makala. Na pia, juu ya suala hili nina video za mazoezi bora kwenye kituo changu cha YouTube, ambacho unaweza kuona hivi sasa kwa kubonyeza hapa ni  . Katika video hizi, mimi hufafanua mada hii kwa undani zaidi. Sijui kweli kuandika kwenye blogu, bado nina bomba, ni rahisi kwangu kuzungumza na kamera;). Kwa hivyo, nina bora, si kusoma.

1. Sababu  - elimu ya mama, ambaye mara zote alisema - "si kuumiza wasichana daima kufanya kama wanasema, wasichana wanahitaji kutoa njia kwa ...", elimu katika shule, katika shule ya chekechea. Kisha ubongo wa ubongo katika taasisi na kadhalika. Katika kosa lolote la jamii, ambalo linafungwa kwa wanawake tu na kwa wanawake. Society ina inaendeshwa wewe katika mfumo huo ambao una kujisikia karibu na haijulikani au usio wa kawaida mwanamke chaupepeta kamili, ambayo inapaswa kutetemeka mbele mwanamke. Na utani wote ni kwamba watu wengi wanaishi kama hiyo.

Kwa ujumla, kwa kweli, hii si aibu, labda inaongozwa na hofu yako. Lakini, ni rahisi kwako kuiita nguruwe, basi hebu tufanye hivyo.

Jinsi gani mtu anaacha wasichana aibu?

Kuna njia moja pekee ya nje - iwezekanavyo nao. Hakuna nadharia na maneno hapa wala msaada, hivyo si kuangalia kwa kidonge uchawi kuhamasisha mwenyewe kitu, kwenda mwanasaikolojia. Baadhi ya kusoma vitabu, hii ni sahihi, lakini nadharia pekee bila ya mazoezi itasababisha kitu.

Mazoezi ni muhimu sana hapa, mazoezi ni njia pekee ya nje. Huwezi kujifunza skate au baiskeli tu kwa nadharia. Na mazoezi lazima yamejengwa vizuri. Kwa mfano, kama sisi kufanya katika mafunzo yetu - tunajenga mazoezi kwa vitendo ili wanafunzi walikuwa vizuri zaidi, yaani rahisi ya kwanza, kisha kidogo vigumu, na hivyo juu ya kuongezeka.


Tu leo ​​au kesho, mara tu ya kumaliza kusoma makala hii - kwenda nje mitaani au katika maduka na kuanza kufanya yafuatayo - karibu na wasichana wote, ambao unaweza kuona, na nzuri na si mdogo sana na umri mkubwa kuliko wewe, na kuwasalimu. Waambie wote - "Hello!", Loudly, kwa tabasamu, ili waweze kusikia. Ikiwa msichana huenda kwenye vichwa vya kichwa, basi uonyeshe kwamba ameondoa kipande cha kwanza na alipotoshwa na wewe na kumwambia hello!

Katika kazi hii, ni muhimu ili kupata aina fulani ya kukabiliana: tabasamu, hujambo nyuma, kushangazwa uso ... Wewe hakika kupanda akili ya mtu - "Na kile Mimi kama idiot tu kusema hello na kuondoka? Nini kuhusu mimi utafikiria? ». Kutoka wakati huo, unajifunza mwenyewe katika hali - "Mimi ... wanafikiria nini kuhusu mimi".

Haitakuwa rahisi (lakini tu mwanzoni, basi itaenda kama saa za saa). Una maoni gani - jisikie huru kuuliza jinsi wasichana, na katika kurudi kutoa kidonge wewe kumeza na kuwa wanaume alpha? Nooooo. hofu yoyote na aibu inaweza kushinda tu na kurudia immersing wenyewe katika hali mbaya.

Hapa kwa njia kuhusu ukweli kwamba nilikuwa ni wasichana wenye aibu. Sikuwa na aibu tu, nilikuwa na phobia ya kijamii. Hii ni ngumu kwa ujumla, sio hivyo kwa wasichana hawawezi kuzungumza, si wakati mwingine kwenda nje mitaani.

Lakini hii ndivyo ninavyozungumza sasa na wasichana.

Unaweza kujifunza kwa urahisi njia sawa. Yoyote ya mazoezi yetu juu ya udanganyifu huanza na mazoezi kama hayo rahisi. Kisha kwa salamu hizi rahisi unaongeza zaidi na. Kwa mfano - "Sawa, unatazama sana. Hi, nywele nzuri. Hello, ni nini suruali yako ya baridi! ". Wewe unatembea chini kwenye barabara na unapongeza pendekezo kwa wasichana wote wazuri.

Kwa sasa wewe msichana (Na Mungu asipungue, ikiwa kuna zaidi ya mbili) - hii ni kama ngome na tigers. Ikiwa unakwenda kwenye ngome kwa tigers na karibu huko, basi ubongo wako kwa hofu utafikiria tu juu ya jambo moja - jinsi ya haraka kutupa! Ndiyo sababu sasa hamjui kabisa, na kama unakamaniwa, utachukua uovu na mgumu kuimarisha kuhusu hilo. Kwa wewe, msichana ni ngome na tigers.

Lakini nataka wewe tafadhali (kama kufahamu hivyo) kwamba watu wengi kama wewe, kila mtu ni hofu ya ukweli kwamba tatizo yako inachukuliwa na kutibiwa tu kwa njia ya mazoezi kwa vitendo. Hiyo ni - jinsi sio kuwa na aibu na wasichana - kuwasiliana na kuwasiliana nao mara nyingi iwezekanavyo. Na hakuna chochote. Jinsi ya kutoa mafunzo kwa ndugu Zapashnye (wakufunzi hii, kama hilo), wao hatua kwa hatua alikuja mkononi, kwanza dakika, kisha tano, basi walikuwa akifuatana na mtu mwenye uzoefu, na wao polepole kupata kutumika. Na sasa baada ya muda - Wao ni katika kiini kuu, si tigers.


Ndio, lakini utauliza - "Lakini jinsi ya kufanya hatua hizi za kwanza ikiwa ni za kutisha." Soma zaidi kuhusu hili katika makala - "", inataja njia kadhaa ambazo unaweza kushinda mwenyewe na bado huja. Nitakuwa kueleza hapa michache zoezi rahisi awali, amini mimi, wao ni rahisi, kwa sababu mafunzo ni kujengwa ili kila siku tunafanya kazi zaidi na ngumu zaidi, lakini kwa siku tatu hadi nane, sisi kabisa kujikwamua mtu kutoka kikwazo wote na hofu, na anapata urahisi na huchukua simu.

Nitakuambia nini - nini kilichofanya mimi kubadili maisha yangu, mimi, mtu ambaye hakuwa na aibu juu ya wasichana, lakini kwa ujumla kila kitu. Nilikuwa na wivu kwa wavulana ambao wanaenda na msichana mzuri chini ya mkono. Na baadhi yao walikuwa (ninazungumza juu ya watu) na hakuna sampuli, si Dima Bilan na si Alain Delon.

Wakati mwingine mimi hata kuona baadhi inayokuwa, unshaven guy katika lenye jeans na vidogo unreal uzuri, na kwamba hata zaidi alishangaa mimi kuwa guy alitenda naye dismissive sana na muonekano wake wote ilionyesha kuwa yeye ni juu yake na po..y kwamba angeweza kumwondoa wakati wowote. Haikufaa katika kichwa changu.

Nilitazama yote na nadhani: "Mimi nataka pia. Mimi ni mbaya zaidi kuliko yeye? Mimi pia nataka msichana mzuri sana. " Halafu ulimwengu ule uliniletea pamoja na marafiki zangu wapya, ambao wakati huo walitumia na kufanya kazi kwa bidii. Nilipoona kwanza wanachofanya na wasichana, mimi ohrenel. Hatimaye niligundua kuwa - nina aibu juu ya wasichana, nini cha kufanya kuhusu hilo , nilijiuliza. Na kwa hili ni haraka kufanya kitu. Na nilifanya - nilijiandikisha kwa ajili ya mafunzo.


Ikiwa unafikiri kuwa katika makala hii mimi ninajaribu kuwapa mafundisho yako kwa ajili yako - nisinie, mpendwa, kwamba nina foleni kwa miezi miwili ijayo. Na ninakupa tu suluhisho la shida yako, ambayo mara moja ilitolewa kwangu, na ilifanya kazi. Na kama utaangalia kwenye video  , basi utaona jinsi mimi sasa kuwasiliana na wasichana, na kisha utajiangalia mwenyewe - uwezekano mkubwa utaelewa jinsi una kila shit na kwamba inahitaji kubadilishwa haraka.

Kuelewa kwamba utahitaji kuchukua mayai yako kwa njia moja au nyingine na kuchukua hatua ya kwanza, kuondokana na hofu yako, vinginevyo itabaki na wewe kwa uzima (wakati mwingine watu huingia katika 40. Sio kuchelewa sana kuanza). Na ikiwa una nguvu ya kutosha kufanya hivyo - basi wewe ni mzuri, lakini mara nyingi huwa na mtu atakayekufundisha na kukusaidia, ambaye atakupa tena mara moja na kutoa maoni yenye uwezo. Ninasema kuhusu kocha.

Katika makala hii, tulizungumza na wewe kuhusu jinsi ya kuacha wasichana wenye aibu. Jambo muhimu zaidi ni kwamba unahitaji kuelewa kuwa yote haya yatatokea tu kama unapoanza kuwasiliana kwa uangalifu zaidi na wanawake. Hapa mthali ni sahihi: "Nenda huko ambapo hofu yako ni, kuna nguvu yako."

Mafunzo ya siku 9 kuishi Moscow mnamo Mei 27!

Ishara sasa hivi

Pata video "Jinsi ya kufahamu wasichana 5 kwa siku"

Wavulana wengi nzuri na wazuri wameunganishwa na shida moja ya kawaida - wote wanaogopa kumkaribia msichana mzuri na kumjua. Haya guys kawaida si uzoefu matatizo yoyote katika kuwasiliana na jamaa, marafiki na marafiki tu jinsia yako, lakini mbele ya msichana wewe kama, wao wanaanza kujisikia aibu na inaweza kawaida kuendeleza mazungumzo. aibu hii mara nyingi kwa kiasi kikubwa kuharibu maisha ya vijana, kwa sababu hofu khabari na msichana mzuri au kukubali kwa liking huweza kuwa sababu kijana bila wivu marafiki zaidi kutoka.

Ni wazi, haja ya kuepuka kifua haraka iwezekanavyo, kwa sababu ya hofu ya wasichana unaweza kupoteza fursa nyingi kwa kuwa na marafiki wa kuvutia na hata kukutana na nusu yake. Na ikiwa unashangaa jinsi ya kumjulisha msichana, ikiwa nina aibu, basi habari hapa chini ni ya kuwa na manufaa kwako. Fikiria kile kinachohitajika kufanywa kuwa na aibu na wasichana na kujifunza jinsi ya kujifunza na kuwasiliana na jinsia ya haki.

Ni sababu gani ya kuzuia?

Mara nyingi vikwazo ni matokeo ya kutokuwa na uhakika kwa mwanadamu katika uwezo wake na kujiheshimu chini , hivyo hatua ya kwanza ya kuondokana na aibu ya msichana lazima iwe. Ukweli ni kwamba wakati watu shaka uwezo wao wenyewe na katika rufaa yake, bila kujua unaweka wengine juu yako mwenyewe, na "kupoteza" wakati wa kushughulika na yao. Kwa sababu ya kujithamini chini, kunaweza pia kuonekana hofu ya kutosha ya kuwasiliana na watu na hofu ya ukandamizaji kwa upande wao.

Hata hivyo, wakati mwingine aibu mbele ya wasichana hutoka overestimation ya kiwango cha umuhimu wa wanawake wenye kuvutia   - Wavulana hawajui wasichana wazuri juu yao wenyewe na wanajiona kuwa hawastahili. Kwa kweli si tu tatizo la vijana kwa sababu watu wengi kufanya kwa wenyewe kugawanya jirani cha umuhimu kwa wachache "castes": kwa mfano, wengi watu hata ujasiri sana huwezi kuwa na uwezo wa kuzungumza sawa na Rais wa nchi hiyo au mega-maarufu mwimbaji , lakini watu wachache wanahisi aibu wakati wa kuzungumza na jirani-pombe au mfanyabiashara wa duka la chakula.

Pia wengi vijana katika utoto, wazazi wanafundishwa kwamba wasichana ni viumbe vile vikubwa , ambayo mbinu maalum inahitajika, kwa hiyo haishangazi kuwa ni vigumu kwa wavulana kuwasiliana na wasichana kwa usawa sawa. Katika kesi hiyo, ili kuacha wasichana wenye aibu, guy anapaswa kufikiri maoni yao na kuelewa kwamba hata msichana mzuri zaidi ni mtu sawa na yeye; ina faida na hasara zote mbili.

Kwa kawaida, kwa umri wavulana kuajiri uzoefu na wasichana pole imperceptibly tena aibu, lakini kama wewe si tayari kusubiri miaka michache hadi tatizo hupona yenyewe, basi unaweza kupata tips zifuatazo:



Ikiwa unafikiri jinsi ya kuacha wasichana wenye aibu, kumbuka, jambo kuu ni kutenda, usioketi na silaha zilizopigwa. Kushinda hali zisizofurahia, usiepuke matatizo, kuboresha ujuzi wako wa mawasiliano, kuwasiliana na wanafunzi wa darasa au wenzi wa kike na kuwa na kujiamini zaidi, na kisha unaweza kujiondoa haraka na ujue urahisi na msichana yeyote unayopenda.

Ni mara ngapi unaweza kukutana na mtu anayestahili ambaye ni aibu hata hawezi hata kumkaribia msichana ambaye hajulikani. Na smart kama, vizuri kusoma, nzuri, riadha na heshima, na kujua msichana aibu. Bila shaka, katika siku zijazo za baadaye atakuwa mume mwenye heshima na baba mzuri. Lakini kabla ya kuwa unahitaji kushinda mapungufu yako na kujifunza jinsi ya kuwasiliana na wasichana. Kuanza na, tutaelewa katika saikolojia ya kuzuia na kujaribu kuelewa, kwa nini shambulio hili linaonekana?

Kwa nini wavulana huhisi aibu kuhusu wasichana?

Mara nyingi, sababu za kuzuia hukaa ndani ya utu wa kisaikolojia wa mtu. Ni nini kinachoathiri kijana na kivutio ambacho hakumruhusu kumjue msichana?

  1. Matatizo mengi ya kisaikolojia hutoka utoto. Ikiwa mvulana akiwa na umri mdogo mara nyingi hupigwa makofi, huanza kuogopa kushindwa yoyote, anaonyesha nini kitatokea kwake ikiwa msichana anakataa. Kukataa au kupuuza yoyote kunaonekana kama kushindwa binafsi.
  2. Hata hivyo ni jambo lisilo la ajabu, jamii inafungwa kwa wanawake kuheshimiwa na kuheshimiwa. Na mtu huyo atashinda, yeye ni mwenye nguvu. Kuanzia umri mdogo tunaambiwa kwamba wasichana hawawezi kushindwa, kwamba wanahitaji kutoa, wanahitaji kuabudu. Kutokana na historia hii, watu wengi wanahisi kuwa sio muhimu, hakuna chochote.
  3. Kwa kihisia mtu ni hatari zaidi kuliko mwanamke. Kugusa au kuharibu kujithamini kwa mtu ni rahisi. Maneno moja ya aibu wakati wa kukutana au wakati wa mazungumzo yanaweza kuunda kichwa kikubwa katika kichwa cha mtu huyo.
  4. Moja ya sababu za kawaida za aibu ya mwanamke ni usalama wake. Pengine anatambua kwamba vijana walio na torso wanafanikiwa zaidi kati ya wanawake wa jinsia tofauti, kwa hiyo anadhani kuwa takwimu zake haziwezekani kukata rufaa kwa wasichana. Kwa kweli, shida ni kichwani tu. Kujitegemea tu na charisma huathiri uwezo wa kumpendeza hii au msichana.

Lakini wakati mwingine aibu inaweza kuwa ndani ya mtu kwa sababu tu. Ni tu kwamba mtu ana tabia hiyo, hawezi kila mtu kuwa macho macho? Ili kuondokana na aibu, unahitaji kufanya kazi na magumu yao.

Jinsi ya kupata kujiamini

  Ni mara ngapi unaweza kukutana na kijana mwenye kijivu cha nondescript ambaye hubadilisha kabisa haraka akianza kuzungumza. Kujitegemea ni mafanikio ya 70%. Wasichana makini na jinsi mtu anavyoshikilia, kile anachozungumzia na jinsi anavyojitokeza mwenyewe. Na tu basi wanaona nini amevaa na jinsi takwimu yake inaonekana. Wasichana wengi wanakubali kwamba baada ya mazungumzo wao kabisa kubadilisha maoni ya mtu. Snivel nyembamba inaweza kuonekana interlocutor ya kuvutia, na pumped mwanamichezo mpumbavu kamili.

Ili kupata kujiamini, unahitaji kuongeza kujiheshimu machoni pako. Ili kujisikia vizuri, unahitaji vizuri zaidi. Ikiwa unafikiri kuwa wasichana wanakini na wasichana wenye ujuzi, unahitaji kufikia kitu katika eneo hili. Kushinda mashindano ya akili, kushinda katika Olimpiki, onyesha ujuzi wako katika mchezo unaoendelea. Unaweza kuboresha akili yako hata katika kampuni rahisi, jambo kuu ni kwamba ni sahihi na sio funny. Ikiwa wasichana, kwa maoni yako, makini na physique ya mashindano ya wavulana, kuanza kufanya mazoezi. Maisha ya afya hayakuumiza mtu yeyote! Ujihusishe na aina yoyote ya michezo, uanze kwenda kwenye ukumbi wa michezo, kukimbia asubuhi. Pamoja na uundaji wa takwimu yako itaanza kukua na kujiamini.

Kwa kuongeza, lazima uwe na nadhifu na safi. Kuvaa nguo mpya, kata nywele zako kwa wakati, angalia usafi wako ili kuepuka hali ya aibu.

Kuna tricks nyingi ambayo itasaidia hatua kwa hatua kujiondoa aibu na aibu.


  1. Anza kuzungumza na wasichana kutoka kwa wafanyakazi. Kwa mfano, majadiliana na waitress. Na sio tu kuhusu utaratibu, lakini kuhusu kitu kisichoonekana. Kwa mfano, wakati anauliza juu ya kile utakavyoamuru, waulize, na kile angekula, kile anachopenda. Kwa sababu ya taaluma, wafanyakazi wa matengenezo wanalazimika kuwa na heshima na busara katika hali yoyote, hivyo hii itakupa ujasiri.
  2. Ili kuacha aibu, unahitaji kujifunza jinsi ya kupongeza wageni. Inaweza kuwa rafiki wa zamani, jirani kwenye ukumbi, mwanafunzi wa darasa na hata mama. Chumvi zote ni kujifunza kwa muda mfupi kusisitiza uzuri wa ngono ya haki.
  3. Unaweza kubadilisha picha ili kupata ujasiri ndani yako mwenyewe. Badilisha nywele zako, kununua vitu vya mtindo, ongeza vifaa vyema. Hii sio tu kusaidia kubadilisha muonekano, lakini pia itakupa umuhimu maalum wa umuhimu na style.
  4. Usiogope wasichana! Wao ni watu kama wewe, rafiki yako na ndugu. Ndio, wana maoni yao juu ya mambo fulani, lakini kwa njia nyingi wasichana hawafanani na wavulana. Wanataka tu kujifurahisha, kucheka na mpumbavu kote.
  5. Ikiwa unataka kumjulisha msichana, utahitaji kumvutia. Ili kufanya hivyo, fanyeni pongezi kadhaa, mwambie kile anachofanya hapa na kwa nini ameketi peke yake (au na msichana). Jambo kuu ni kuzungumza zaidi na usizike. Wasichana wanapenda kuzungumza, na wanahitaji kusikiliza, haukubaliki. Lakini tu basi, wakati unajua kabisa karibu. Na wakati kichwa na ulimi hufanya kazi, mvulana atafanya kazi.
  6. Huna haja ya kujenga macho yako mwenyewe - wasichana wasiostahili hawathamini. Fikiria mwenyewe kama wewe ulivyo. Huna budi kwenda nje na kusema kwamba umepita wakati unaenda kwenye mazoezi ya mafunzo ya nguvu nyingine. Sema kama ilivyo, kwamba msichana alipenda, na unataka kukutana naye. Kuwa rahisi - inathaminiwa zaidi ya yote.
  7. Ongea na wageni zaidi - kwa usafiri, mitaani, katika cafe. Haiwezi tu wasichana wadogo, bali pia wanawake, na hata wanaume. Kushinda kizuizi hiki kitakusaidia kukufahamu kwa haraka na rahisi zaidi wakati ujao.
  8. Kufikia malengo, kufikia kitu katika maisha. Nyundo mipira mingi katika mchezo wa mpira wa kikapu, mshinde wasikilizaji wa shule na utendaji wa umma, kushinda medali kwa ushindani fulani. Wakati mwingine inakuwa msukumo wenye nguvu kwa wasichana hatimaye kukupa kipaumbele kwako.
  9. Unaweza kufanya jaribio kama hilo. Chukua daftari kubwa na kalamu na uende nje. Tunapaswa kujikimbilia kuwasiliana na wasichana wasiojulikana kwa sababu ya uchaguzi wa kijamii. Hii itasaidia kuondokana na uhaba, unaweza kuwasiliana na wasichana wasiojulikana, na hatimaye utajifunza kupiga ngono.

Usijali, kwa umri, aibu itatoweka na kuwafahamu wasichana itakuwa rahisi sana.
  Ukandamizaji sio tabia mbaya zaidi ya mtu. Kijana mwenye aibu mara nyingi ni safi na mwenye wasiwasi. Yeye hajui jinsi ya kuwasiliana na wasichana, lakini hana rekodi ya kufuatilia tajiri. Hawa guys, kinyume chake, endelea uaminifu na kufahamu wasichana. Wanawake wengi huelewa hili na kwa muda mrefu wamekuwa wanaendesha karibu kwa macho ya kujiamini. Kuwa wewe mwenyewe na uhakikishe kupata moja ambayo itathamini!

Video: jinsi ya kuacha wasichana aibu

© 2018 4udak.ru - gazeti la mtandaoni la mtandaoni